| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20 chiếc |
| giá bán: | USD 15~25/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Đơn vị lò xo túi 2.0mm Lò xo túi bọc riêng lẻ
| Tên sản phẩm | Lò xo túi bọc riêng lẻ |
| Chất liệu | Dây thép carbon cao #70 |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 5.5-6.3cm |
| Đường kính giữa | 6.5-7cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Vòng xoắn | 5-7 vòng |
| Số lượng lò xo | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vùng | 3/5/7 (Tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 55-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Mọi kích thước có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, Xanh lam hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất nệm |
| Thuộc tính | Lò xo Bonnell | Lò xo túi |
| Hình dạng lò xo | Các cuộn dây kết nối với nhau | Các cuộn dây riêng lẻ được bọc |
| Độ mềm | Chỉ mềm khi có thêm lớp bọt | Mềm hơn Lò xo Bonnell |
| Làm mát | Ít hơn | Trung bình |
| Độ cứng | Phụ thuộc vào số lượng lò xo | Phụ thuộc vào số lượng lò xo |
| Chống dị ứng | Không áp dụng | Không áp dụng |
| Mùi | Không có mùi khó chịu | Không có mùi khó chịu |
| Hỗ trợ cạnh | Có | Có |
| Độ đàn hồi | Không áp dụng | Có |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()