| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20 chiếc |
| giá bán: | USD 15~25/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Tên sản phẩm | Cuộn lò xo túi nệm |
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vùng | 1/3/5/7 (Tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Mọi kích thước có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, Xanh lam hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất nệm hoặc sofa |
Chúng tôi là nhà cung cấp lò xo túi có trụ sở tại Phật Sơn, Quảng Đông, và là một công ty tư nhân được tài trợ tốt với niềm đam mê sản xuất tại Trung Quốc.
Cách tiếp cận tập trung duy nhất vào việc chỉ đầu tư vào máy móc mới và hệ thống sản xuất lò xo túi tự động là một yếu tố quan trọng tại các bộ phận. Việc mua sắm máy móc cuộn và lắp ráp lò xo bằng máy tính tốc độ cao mới nhất cho phép chúng tôi sản xuất nhiều loại sản phẩm đa dạng một cách hiệu quả và với thời gian ngừng hoạt động tối thiểu.
Công nghệ này liên tục giám sát mọi hàng cuộn và đơn vị một cách tự động, đảm bảo mức chất lượng và tính nhất quán cao nhất.
Với đội ngũ nhân viên am hiểu & giàu kinh nghiệm và hệ thống tự động hóa hoàn chỉnh, chúng tôi nỗ lực sản xuất lò xo túi có chất lượng cao một cách nhất quán.
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()