| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20 chiếc |
| giá bán: | USD 15~25/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Tên sản phẩm | Lò xo túi cho nệm |
|---|---|
| Chất liệu | Dây thép và vải |
| Đường kính | 1.8mm-2.3mm |
| Đường kính lò xo | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao lò xo | 6-25cm |
| Số vòng lò xo | 4-7 vòng |
| Số cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Loại | 1/3/5/7 (Tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Loại màu sắc | Trắng, Xanh lam hoặc Tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Sử dụng cho | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất nệm hoặc sofa |