| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Cây bồn phun túi cho gối ghế sofa |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | 1.48-1.50USD |
| Chi tiết đóng gói: | nén hoặc cuộn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Công Đoàn Phương Tây |
| Tên sản phẩm | Lò xo túi cho ghế sofa |
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm - 2.3mm |
| Đường kính đầu | 4cm - 6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5cm - 7.5cm |
| Chiều cao | 6cm - 25cm |
| Số vòng xoắn | 4 - 7 vòng |
| Số lượng cuộn | Tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng |
| Vải dệt | 65-100g/m² hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, xanh lam hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Nhà máy sản xuất sofa / Nhà sản xuất đồ nội thất |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | Có thể thương lượng |