| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | SW-008 |
| MOQ: | 5000m |
| giá bán: | USD0.12~0.14/Meter |
| Chi tiết đóng gói: | 500Mét/Cuộn |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Tên sản phẩm | Sợi dây cố định phủ giấy |
|---|---|
| Vật liệu | Giấy và dây thép |
| Chiều dài | 500 m |
| Bao bì | Phim nhựa |
| Chiều kính dây | 1.6 mm, 2.0 mm |
| Màu sắc | Màu đen |
| Sử dụng | Chốt và cân bằng các hệ thống lò xo zigzag |
Foshan Gaoming Yirilom Household Product Co., Ltd chuyên sản xuất hệ thống xuân túi cho gối ghế sofa, nệm và gối với hơn 12 năm kinh nghiệm ở Trung Quốc.
Cơ sở sản xuất hiện đại của chúng tôi trải dài trên 3.500 m2 và được trang bị máy móc và thiết bị đẳng cấp đầu tiên.chúng tôi sản xuất hơn 6,000,000 miếng mỗi tháng cho các ứng dụng khác nhau.
Chúng tôi đã thiết lập mối quan hệ chặt chẽ với khách hàng ở hơn 20 quốc gia, phục vụ hơn 150 khách hàng trên toàn thế giới.và các ứng dụng đồ nội thất cao cấp khác.
Công ty tuân thủ triết lý kinh doanh "định hướng con người, chất lượng xuất sắc, cải tiến liên tục, lợi ích lẫn nhau và giành chiến thắng".chất lượng như là quản lý cốt lõi để tăng hiệu quả, đổi mới để thúc đẩy phát triển
Chúng tôi tích hợp các nguồn lực, tăng cường khả năng dịch vụ, và tăng cường khả năng cạnh tranh cốt lõi thông qua chất lượng cao,sản phẩm đáng tin cậy đã được nhiều doanh nghiệp trong nước và quốc tế ca ngợi.
Chất lượng trước, khách hàng trước- Chào mừng bạn liên hệ với chúng tôi với yêu cầu của bạn hoặc lên lịch một chuyến thăm các cơ sở của chúng tôi.