| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Sofa túi lò xo |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | 1.48-1.50USD |
| Chi tiết đóng gói: | nén hoặc cuộn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Công Đoàn Phương Tây |
Các lò xo ghế sofa túi chất lượng cao được thiết kế đặc biệt cho thị trường châu Phi, cung cấp độ bền và thoải mái cho các ứng dụng sản xuất ghế sofa.
| Tên sản phẩm | Ống tròn túi cho ghế sofa |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| MOQ | Có thể đàm phán |
| Vải dệt | 65-100g/m2 hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Được nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy sofa/nhà sản xuất |