| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20 chiếc |
| giá bán: | USD 39~50/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram, D/A, D/P. |
| Tên sản phẩm | Đơn vị xuân túi |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Khu vực | 1/3/5/7 (được tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g/m2 hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Được nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy / nhà sản xuất nệm hoặc ghế sofa |
Được thiết kế đặc biệt cho nệm queen và king size, hệ thống mùa xuân sáng tạo này kết hợp hỗ trợ đặc biệt, cách ly chuyển động và độ bền.chiều cao 18cm hào phóng đảm bảo hỗ trợ sâu và nâng cao sự thoải mái, trong khi các túi cá nhân cung cấp hình dạng cơ thể chính xác.