| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20 chiếc |
| giá bán: | USD 15~25/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Bộ lò xo túi nệm cỡ lớn tùy chỉnh 2.0mm Dây thép cao 18cm Màu trắng
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Bộ lò xo túi nệm |
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng lò xo | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vùng | 1/3/5/7 (Tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, Xanh hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất nệm hoặc sofa |
Lò xo túi - sự đa dạng và thoải mái đáp ứng những yêu cầu khắt khe nhất.
Lò xo túi là bậc thầy về sự linh hoạt: Bằng cách đặt các lò xo vào các túi vải riêng biệt, các hàng lò xo được tạo ra và kết nối với nhau. Các lò xo bên trong túi của chúng có thể di chuyển độc lập, do đó tạo ra khả năng thích ứng công thái học cao và mang lại sự hỗ trợ cơ thể tuyệt vời.