| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20 chiếc |
| giá bán: | USD 15~25/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Các bộ lò xo túi nệm chất lượng cao của chúng tôi mang đến sự hỗ trợ công thái học và độ bền vượt trội cho các ứng dụng sản xuất nệm và sofa.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ Lò Xo Túi Nệm |
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm - 2.3mm |
| Đường kính đầu | 4cm - 6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5cm - 7.5cm |
| Chiều cao | 6cm - 25cm |
| Số vòng xoắn | 4 - 7 vòng |
| Số lượng lò xo | Tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng |
| Cấu hình vùng | 1/3/5/7 vùng (Có thể tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g/m² hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, Xanh hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Sản xuất nệm và sofa |