| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Ống nắp đệm |
| MOQ: | 20 chiếc |
| giá bán: | USD 15~25/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Lò xo túi cho nệm bằng thép carbon cao 2.3mm với vải không dệt
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Lò xo túi cho nệm |
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng lò xo | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vùng | 1/3/5/7 (Tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, Xanh lam hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất nệm hoặc sofa |
Lò xo túi ôm sát đường cong cơ thể, mang lại sự hỗ trợ hoàn hảo cho cơ thể, đặc biệt là vùng vai và lưng, giúp bạn cảm thấy thoải mái khi ngủ. Lò xo túi cũng giúp giảm áp lực lên các vùng chịu áp lực cao như vai và lưng.