| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | USD 1.4~1.8/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Lò xo túi chất lượng cao được thiết kế đặc biệt cho sản xuất ghế sofa, mang lại sự thoải mái và độ bền vượt trội với các tùy chọn tùy chỉnh hoàn chỉnh.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Chất liệu | Thép dây hàm lượng carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng lò xo | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vải dệt | 65-100g/m² hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, Xanh hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất ghế sofa |
| MOQ | Có thể thương lượng |