| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | USD 1.4~1.8/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Lò xo túi cho ghế sofa |
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm - 2.3mm |
| Đường kính đầu | 4cm - 6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5cm - 7.5cm |
| Chiều cao | 6cm - 25cm |
| Số vòng xoắn | 4 - 7 vòng |
| Số lượng cuộn | Tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng |
| Vải dệt | 65-100g/m² hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, xanh lam hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Nhà máy và nhà sản xuất sofa |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | Có thể thương lượng |