| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 200 CÁI |
| giá bán: | USD 1.4~1.8/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Ống sofa tùy chỉnh Inner Pocket Spring Unit Coil Sofa Pocket Spring
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Ống tròn túi cho ghế sofa |
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 vòng quay |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| MOQ | Đàm phán |
| Vải dệt | 65-100g/m2Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy sofa / nhà sản xuất |
Nhà sản xuất ghế sofa Pocket Spring - Nhà cung cấp mùa xuân túi, Đơn vị mùa xuân túi được cung cấp bởi công ty Yirilom Household, vui lòng cảm thấy miễn phí để liên hệ với chúng tôi.
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()