| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | USD 1.4~1.8/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Lò xo cuộn cuộn bền bỉ lò xo cho ghế sofa đệm
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Lò xo túi cho đệm sofa |
| Vật liệu | Dây thép cacbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6,5cm |
| Đường kính giữa | 4,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| lượt | 4-7 lượt |
| Số cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| MOQ | Thương lượng |
| Vải dệt thoi | 65-100g/㎡Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | Bất kỳ kích thước có sẵn |
| Màu sắc | trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| đóng gói | nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho Nhà máy/Nhà sản xuất Sofa |
Ưu điểm của Sofa Túi Lò Xo
Lò xo túi sofa định hình theo hình dáng cơ thể và phân bổ trọng lượng đều nhờ các lò xo độc lập của nó. Chức năng này giúp giảm bớt các điểm áp lực ở hông, vai hoặc đầu gối và duy trì sự liên kết tự nhiên của cột sống.
Hơn nữa, lò xo túi sofa là sự lựa chọn hoàn hảo cho các hộ gia đình có nhiều người nhờ đặc tính cách ly chuyển động tuyệt vời của chúng. Với nó, bạn không phải lo lắng về việc làm phiền thành viên gia đình hoặc bạn cùng phòng đang ngồi khi di chuyển trên ghế sofa.
Hơn nữa, khả năng thoáng khí và khả năng điều chỉnh nhiệt vượt trội so với những loại khác khiến chúng càng trở nên hấp dẫn hơn. Mỗi lò xo tạo điều kiện cho không khí lưu thông và tản nhiệt, mang lại trải nghiệm ngồi mát mẻ hơn.