| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | USD 1.4~1.8/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Các lò xo túi chất lượng cao được thiết kế đặc biệt cho sản xuất ghế sofa, cung cấp sự thoải mái, hỗ trợ và độ bền vượt trội cho các ứng dụng đồ nội thất.
| Tên sản phẩm | Ống xả túi cho gối ghế sofa |
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vải dệt | 65-100g/m2 hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Được nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy sofa/nhà sản xuất |
| MOQ | Có thể đàm phán |
Các nhà sản xuất chọn các lò xo túi cho ghế sofa chủ yếu là để tăng sự thoải mái và hỗ trợ vượt trội.
Sự thoải mái, bền và hiệu quả chi phí là những yếu tố chính thúc đẩy sự lựa chọn mùa xuân trong sản xuất đồ nội thất.trong khi các lựa chọn ngân sách có thể thỏa hiệp về sự thoải mái dài hạn.
Các lò xo túi của chúng tôi được thiết kế để hấp thụ tác động từ nhiều năm sử dụng hàng ngày, cho dù từ ngồi, nằm, hoặc các chuyển động động động thỉnh thoảng.ghế sofa của bạn sẽ chịu được nhu cầu của cuộc sống gia đình hàng ngày trong khi vẫn duy trì tính toàn vẹn và thoải mái.