| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 200 CÁI |
| giá bán: | USD 1.4~1.8/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Ước tính ghế sofa túi cuộn mùa xuân |
| Vật liệu | Sợi thép |
| Chiều kính thép | 1.0mm - 2.3mm |
| Chiều kính đầu | 5.3cm - 6cm |
| Chiều kính trung bình | 6.5cm - 7.0cm |
| Độ cao mùa xuân | 77mm - 229mm (3" - 9") |
| Vòng xoay | 4 - 7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 200 miếng |
| Trọng lượng vải | 65g/m2 - 100g/m2 hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Nén và cuộn |
| Cảng FOB | Quảng Châu / Thâm Quyến |