| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 200 CÁI |
| giá bán: | USD 1.4~1.8/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Tên sản phẩm |
Lò xo túi cho đệm ghế sofa |
| Chất liệu sản phẩm | Dây thép carbon cao |
| Đường kính thép | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 5.3-6cm |
| Đường kính giữa | 6.5-7.0cm |
| Chiều cao lò xo | 6-18cm |
| Số vòng xoắn | 5-7 vòng |
| Số lượng cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| MOQ | 200 chiếc |
| Trọng lượng vải | 65-100g/m² hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước chiều dài | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, xanh dương hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Cảng FOB | Quảng Châu/Thâm Quyến |
Hỗ trợ cá nhân hóa (Sự thoải mái theo vùng):
Mỗi lò xo nén độc lập, ôm sát theo hình dáng cơ thể người.
Điều này cung cấp hỗ trợ mục tiêu cho vùng thắt lưng và phân bổ đều trọng lượng, loại bỏ các điểm áp lực.
Cách ly chuyển động tuyệt vời:
Chuyển động ở một bên của ghế sofa hầu như không cảm nhận được ở phía bên kia. Đây là một lợi ích lớn nếu một người đang di chuyển hoặc đứng dậy trong khi người khác vẫn ngồi.
Về chúng tôi