| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 200 CÁI |
| giá bán: | USD 1.4~1.8/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Tên sản phẩm | Bộ lò xo túi cho ghế sofa |
|---|---|
| Chất liệu sản phẩm | Dây thép carbon cao |
| Đường kính thép | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 5.3-6cm |
| Đường kính giữa | 6.5-7.0cm |
| Chiều cao lò xo | 6-18cm |
| Số vòng xoắn | 5-7 vòng |
| Số lượng cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| MOQ | 200 chiếc |
| Trọng lượng vải | 65-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước chiều dài | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, Xanh lam hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Cảng FOB | Quảng Châu/Thâm Quyến |