| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20 chiếc |
| giá bán: | USD 15~25/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Tên sản phẩm | Đơn vị lò xo nén túi bọc nệm |
|---|---|
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng lò xo | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vùng | 1/3/5/7 (Tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, Xanh lam hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất nệm hoặc sofa |
Nệm lò xo túi là lựa chọn phổ biến của nhiều người muốn cải thiện chất lượng giấc ngủ. Một chiếc nệm lò xo túi chất lượng có thể mang lại nhiều lợi ích, chẳng hạn như hỗ trợ tốt hơn, giảm áp lực và cô lập chuyển động. Tuy nhiên, giống như bất kỳ loại nệm nào, cũng có một số nhược điểm. Chúng ta sẽ khám phá ưu và nhược điểm của nệm lò xo túi, để bạn có thể quyết định xem đó có phải là lựa chọn phù hợp với mình không.
Các lò xo túi trong một chiếc nệm chất lượng cao có thể giúp phân bổ đều trọng lượng, mang lại sự thoải mái và hỗ trợ tuyệt vời, bất kể bạn ngủ ở tư thế nào.
Trước đây, chúng tôi đã đề cập rằng lò xo túi được bọc một lớp cao su hoặc mút hoạt tính để tăng cường sự thoải mái cho nệm. Đây là một yếu tố quan trọng cần cân nhắc khi mua giường.