| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 200 CÁI |
| giá bán: | USD 1.2~1.5/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói cuộn nén: 10-20 CÁI/Gói |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Tên sản phẩm | Xuân cuộn túi cho gối |
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 0.9mm-1.2mm |
| Chiều kính đầu | 4.5-5.0cm |
| Chiều kính trung bình | 5.2-5.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 vòng quay |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| MOQ | 500 PCS |
| Vải dệt | 50-100g/m2Hoặc có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy / nhà sản xuất gối |
Các bồn phun túi gối do các bồn phun riêng biệt, mỗi cái được đặt trong một túi vật liệu và khâu với nhau với các túi khác.mỗi chúng phản ứng riêng biệt và phân phối trọng lượng cơ thể độc lập, nơi mà áp lực áp dụng cho các lò xo ở một đầu của nệm thường có thể có ảnh hưởng đến các lò xo ở đầu kia.Điều này ngăn chặn "đánh lăn cùng nhau" và cảm giác bị bật ra khỏi giường mỗi khi bạn đời di chuyển.
Cung cấp sự thoải mái hơn nữa do lớp bọt siêu mềm bổ sung vào sự thoải mái đã được cung cấp bởi các lò xo túi riêng lẻ.