| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Đơn vị lò xo bỏ túi |
| MOQ: | 20 chiếc |
| giá bán: | USD 15~25/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Các mục | Ống nắp đệm |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Độ cao mùa xuân | 6-25cm |
| Vòng xoay | 4-7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Khu vực | 1/3/5/7 (được tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g / m2 Hoặc có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Nén và cuộn |
| Sử dụng | Đối với nhà máy / nhà sản xuất nệm hoặc ghế sofa |
Được thành lập vào năm 2010, Foshan Gaoming Yirilom Household Co., Ltd là một nhà sản xuất chuyên nghiệp chuyên về phụ kiện đồ nội thất, bao gồm các loại lò xo sofa, lò xo nệm,bồn phun túi gối, nệm, lò xo zigzag và các phụ kiện đồ nội thất khác.
Nhà máy của chúng tôi nằm ở Foshan Trung Quốc, bao gồm một diện tích 5000 mét vuông và sử dụng hơn 50 kỹ thuật viên với hơn 13 năm kinh nghiệm trong phụ kiện đồ nội thất.sản phẩm của chúng tôi được quản lý theo nghiêm ngặt theo hệ thống quản lý chất lượng ISO9001 và tất cả các mặt hàng vượt qua chứng nhận SGS.
Chúng tôi tự tin trong việc cung cấp một loạt các sản phẩm sẽ đáp ứng yêu cầu của bạn. Nếu bạn có kích thước đặc biệt, màu sắc, vật liệu hoặc các yêu cầu khác, xin vui lòng không ngần ngại liên hệ với chúng tôi.Chúng tôi có thể cung cấp tùy chỉnh và phát triển thị trường đặc biệt cho bạnChúng tôi sẽ là đối tác chân thành của bạn ở Trung Quốc.