| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Pocket Spring For Sofa |
| MOQ: | 100PCS |
| giá bán: | 1.4~1.8USD |
| Chi tiết đóng gói: | Rolled Packing:15-30PCS/Pack,Compressed Packing:15-30PCS/Pack. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
Một cuộn dây xuân túi 1,8mm là một xuân hình đồng hồ cát riêng biệt được bao bọc trong túi vải của riêng nó.1.8mmthông số kỹ thuật đề cập đến độ dày (đường kính) của dây thép được sử dụng để sản xuất các lò xo. Đây là một đường kính trung bình đến chắc chắn,cung cấp một sự cân bằng tuyệt vời về hỗ trợ và độ bền cho gối ghế sofa và lõi ghế.
| Tên sản phẩm | Phòng bồn phun túi của ghế sofa |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| MOQ | Đàm phán |
| Vải dệt | 65-100g / m2 Hoặc có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy sofa / nhà sản xuất |