| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Pocket Spring For Sofa |
| MOQ: | 100PCS |
| giá bán: | 1.4~1.8USD |
| Chi tiết đóng gói: | Rolled Packing:15-30PCS/Pack,Compressed Packing:15-30PCS/Pack. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
Vòng xoay xuân túi của chúng tôi được thiết kế với độ chính xác để cung cấp sự thoải mái và độ bền đặc biệt cho gối ghế sofa.nó tích hợp liền mạch với các kích thước đệm ghế sofa khác nhau trong khi cung cấp hỗ trợ độc lập thông qua thiết kế xuân túi sáng tạo của nó.
| Tên sản phẩm | Phương tiện phun nước trong ghế sofa |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm - 2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4 - 6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 4.5 - 7.5cm |
| Chiều cao | 6 - 25cm |
| Chuyển | 4 - 7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vải dệt | 65-100g/m2 hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy sofa / nhà sản xuất |
| MOQ | Có thể đàm phán |