| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Pocket Spring For Sofa |
| MOQ: | 100PCS |
| giá bán: | 1.4~1.8USD |
| Chi tiết đóng gói: | Rolled Packing:15-30PCS/Pack,Compressed Packing:15-30PCS/Pack. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
Lò xo túi cho sofa được tùy chỉnh để đáp ứng nhu cầu cụ thể của các nhà sản xuất sofa. Kích thước của lò xo có thể được điều chỉnh để phù hợp với yêu cầu của sofa, đảm bảo nó vừa vặn hoàn hảo và mang lại mức độ hỗ trợ mong muốn.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ lò xo túi cho sofa |
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| MOQ | Thương lượng |
| Vải dệt | 65-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, Xanh lam hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất sofa |