| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Pocket Spring For Sofa |
| MOQ: | 100PCS |
| giá bán: | 1.4~1.8USD |
| Chi tiết đóng gói: | Rolled Packing:15-30PCS/Pack,Compressed Packing:15-30PCS/Pack. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
Các lò xo túi cao cấp của chúng tôi được thiết kế cho độ bền và sự thoải mái đặc biệt trong các ứng dụng ghế sofa.những lò xo này cung cấp hỗ trợ đáng tin cậy và hiệu suất lâu dài.
| Tên sản phẩm | Phòng bồn phun túi của ghế sofa |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| MOQ | Có thể đàm phán |
| Vải dệt | 65-100g/m2 hoặc có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Được nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy sofa/nhà sản xuất |