| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Sofa túi lò xo |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | 1.48-1.50USD |
| Chi tiết đóng gói: | nén hoặc cuộn |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Tên Sản Phẩm | Lò Xo Túi Của Bộ Lò Xo Bên Trong Ghế Sofa |
| Chất Liệu | Dây Thép Carbon Cao |
| Đường Kính Dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường Kính Đầu | 4-6.5cm |
| Đường Kính Giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều Cao | 6-25cm |
| Số Vòng Cuộn | 4-7 Vòng |
| Số Lượng Cuộn | Theo Yêu Cầu Của Khách Hàng |
| MOQ | Thương Lượng |
| Vải Dệt Kim | 65-100g/m² Hoặc Có Thể Tùy Chỉnh |
| Kích Thước | Mọi Kích Thước Đều Có Sẵn |
| Màu Sắc | Trắng, Xanh Dương Hoặc Tùy Chỉnh |
| Đóng Gói | Ép Nén Và Cuộn Tròn |
| Ứng Dụng | Dành Cho Xưởng/Nhà Sản Xuất Ghế Sofa |
Lò xo túi của ghế sofa là một tính năng nổi bật, định nghĩa lại sự thoải mái của ghế sofa. Những lò xo túi riêng lẻ này hoạt động độc lập, cung cấp sự hỗ trợ mục tiêu cho cơ thể bạn. Chúng ôm sát theo hình dáng của bạn, giảm áp lực và đảm bảo vị trí ngồi thư giãn.
Được làm từ vật liệu cao cấp, lò xo túi có độ bền và đàn hồi cao. Chúng có thể chịu được việc sử dụng thường xuyên mà không bị mất dáng hoặc độ cứng.
Ví dụ, dù bạn ngồi trong thời gian ngắn hay nằm dài hàng giờ, lò xo túi của ghế sofa vẫn giữ cho bạn thoải mái. Nó cũng giúp duy trì vẻ ngoài của ghế sofa theo thời gian, mang lại cả chức năng và tính thẩm mỹ.