| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Cây bồn phun túi cho gối ghế sofa |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | 1.48-1.50USD |
| Chi tiết đóng gói: | nén hoặc cuộn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Công Đoàn Phương Tây |
Nâng cấp đệm ghế sofa của bạn với Lò xo túi cho ghế sofa chất lượng cao của chúng tôi, được thiết kế để mang lại sự thoải mái, hỗ trợ và độ bền vượt trội. Mỗi lò xo được đóng gói riêng lẻ để hoạt động độc lập, ôm sát đường cong cơ thể đồng thời ngăn chặn sự truyền động – lý tưởng cho ghế sofa cao cấp, ghế góc và đồ nội thất bọc.
| Tên sản phẩm | Lò xo túi cho ghế sofa |
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vải dệt | 65-100g/m² hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, Xanh hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất ghế sofa |
| MOQ | Có thể thương lượng |