| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Cây bồn phun túi cho gối ghế sofa |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | 1.48-1.50USD |
| Chi tiết đóng gói: | nén hoặc cuộn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Công Đoàn Phương Tây |
Bộ lò xo túi cao cấp được thiết kế đặc biệt cho ứng dụng đệm ghế sofa, mang lại sự thoải mái vượt trội và hỗ trợ bền bỉ cho các nhà sản xuất nội thất.
| Tên sản phẩm | Lò xo túi cho sofa |
|---|---|
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vải bọc | 65-100g/m² hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, Xanh hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất sofa |