| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Cây bồn phun túi cho gối ghế sofa |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | 1.48-1.50USD |
| Chi tiết đóng gói: | nén hoặc cuộn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Công Đoàn Phương Tây |
Nhà sản xuất lò xo túi sofa cá nhân tùy chỉnh lò xo túi sofa 2.0mm
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Lò xo túi cho sofa |
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| MOQ | Thương lượng |
| Vải dệt | 65-100g/m² hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Mọi kích thước có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh lam hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất sofa |
Ưu điểm so với đệm truyền thống:
So với mút xốp tiêu chuẩn:Ngăn ngừa hiệu ứng "võng" và lún vĩnh viễn theo hình dáng cơ thể. Mang lại khả năng thoáng khí tốt hơn và không bị xuống cấp nhanh chóng.
So với bộ lò xo gắn sẵn (như lò xo zig-zag):Cung cấp sự hỗ trợ chính xác, ôm sát đường cong cơ thể thay vì cảm giác lò xo lớn, đồng nhất. Giảm đáng kể tiếng ồn và ma sát.
So với đệm sợi:Duy trì hình dạng và sự hỗ trợ vô thời hạn, không giống như sợi có thể bị xẹp và dịch chuyển theo thời gian.