| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | 1.0-2.3mm Mattress pocket spring |
| MOQ: | 20pcs |
| giá bán: | 25.8 |
| Chi tiết đóng gói: | Compressed or rolled packing |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Các thiết bị xuân túi nệm cung cấp sự thoải mái và hỗ trợ đặc biệt.Điều này làm giảm sự xáo trộn của đối tác và cung cấp hỗ trợ nhắm mục tiêu cho các bộ phận khác nhau của cơ thểHệ thống lò xo túi phù hợp với đường cong của cơ thể, giảm áp lực và thúc đẩy giấc ngủ thoải mái.
| Tên sản phẩm | Đơn vị xuân túi nệm |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Khu vực | 1/3/5/7 (được tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g / m2 Hoặc có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy / nhà sản xuất nệm hoặc ghế sofa |