| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | SW-008 |
| MOQ: | 1000m |
| giá bán: | USD0.2~0.5/m |
| Chi tiết đóng gói: | 50m/Roll 10Rolls/Carton, 26m/Roll 20Rolls/Carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Dây đai co giãn chịu lực nặng được thiết kế để sửa chữa và sản xuất đồ nội thất, cung cấp khả năng hỗ trợ và độ đàn hồi vượt trội cho sofa, ghế và ghế đôn.
| Tên sản phẩm | Dây đai sofa co giãn cao cấp Polyester |
|---|---|
| Chất liệu | Sợi Polypropylene & Cao su |
| Chiều rộng | 4.7cm hoặc 5cm |
| Chiều dài | 26m hoặc 50m/Cuộn |
| Độ dày | 1.5mm |
| Cân nặng | 51g/m |
| Độ co giãn | 50% |
| Tỷ lệ cao su | 42% |
| Polypropylene | 58% |
| Sợi | Sợi Polypropylene |
| Sợi cao su | 38 |
| Cao su | Cao su nhập khẩu |
| Đóng gói | 20 cuộn hoặc 10 cuộn/thùng |
| Công dụng | Sửa chữa đồ nội thất, Dây đai co giãn |
| Tổng trọng lượng | 27kg |
| Kích thước đóng gói | 48*24*53cm |
Đây là những dây đai co giãn, chịu lực nặng được làm từ cao su tự nhiên và tổng hợp, được thiết kế để dệt ngang khung đồ nội thất nhằm tạo ra một bề mặt hỗ trợ, linh hoạt cho đệm ngồi và đệm lưng. Chiều rộng 5cm (khoảng 2 inch) là tiêu chuẩn công nghiệp, mang lại sự cân bằng lý tưởng giữa độ bền, khả năng hỗ trợ và dễ lắp đặt.Chúng là sự thay thế hiện đại cho dây đai đay hoặc polypropylene truyền thống và là thành phần quan trọng trong nhiều loại sofa, ghế và ghế đôn hiện đại.Ứng dụng & Lắp đặt
Dây đai bọc vải, còn được gọi là dây đai đay hoặc dây đai co giãn tùy thuộc vào chất lượng bạn mua, được sử dụng để tạo ra một bề mặt chắc chắn nhưng thoải mái trên các vật dụng ngồi được sử dụng nhiều, chẳng hạn như ghế, ghế đôn và ghế sofa.
Thư viện sản phẩm