| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | SW-008 |
| MOQ: | 1000m |
| giá bán: | USD0.2~0.5/m |
| Chi tiết đóng gói: | 50m/Roll 10Rolls/Carton, 26m/Roll 20Rolls/Carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Ưu tiên 5cm chiều rộng ghế sofa màu xanh lá cây Elastic Webbing Stretch Latex Band được thiết kế để sửa đồ nội thất và các ứng dụng băng đàn hồi.
| Tên sản phẩm | Polyester High Elasticity Sofa Webbing |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi polypropylene & cao su |
| Chiều rộng | 4.7cm hay 5cm |
| Chiều dài | 26m hoặc 50m / cuộn |
| Độ dày | 1.5mm |
| Trọng lượng | 51g/m |
| Dải kéo | 50% |
| Bao bì | 20 cuộn hoặc 10 cuộn/Ctn |
| Trọng lượng tổng | 27kg |
| Kích thước bao bì | 48*24*53cm |
| Tỷ lệ cao su | 42% |
| Polypropylen | 58% |
| Sợi | Sợi polypropylen |
| Dây cao su | 38 |
| Cao su | Cao su nhập khẩu |
| Sử dụng | Sửa đồ nội thất, băng đàn hồi |
Vải dệt, còn được gọi là vải jute hoặc vải đàn hồi tùy thuộc vào chất lượng bạn mua, được sử dụng để tạo ra một bề mặt vững chắc nhưng thoải mái trên các mặt hàng ngồi được sử dụng nhiều, chẳng hạn như ghế,người Ottoman, và ghế sofa.
Hãy kiểm tra khung để tìm ra các góc yếu và các ván nứt trước khi đan dây.Điều quan trọng là khung mà bạn gắn webbing là vững chắc, bởi vì dây cần phải được kéo chặt chẽ hoặc bọc ghế của bạn sẽ lỏng.