| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | ZS-007 |
| MOQ: | 400kg |
| giá bán: | USD 1.5~3/Kg |
| Chi tiết đóng gói: | 4kg/Cuộn 10Cuộn/Túi Nhựa |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Các lò xo zigzag chất lượng cao được thiết kế để sản xuất ghế sofa và ghế.Những lò xo bền này đi kèm với clip để dễ dàng lắp đặt và có sẵn trong các thông số kỹ thuật khác nhau để đáp ứng nhu cầu sản xuất đồ nội thất của bạn.
| Tên sản phẩm | Mùa xuân Zigzag |
|---|---|
| Phong cách | Cây cong / bán tròn / phẳng |
| Chiều kính dây | 2.8-4.0mm |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Chiều cao cung | 30-250mm |
| Địa điểm sản xuất | Tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| Chiều rộng | 16-35mm |
| Sử dụng | Đồ nội thất gia đình |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| OEM/ODM | Được chấp nhận. |