| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | SW-008 |
| MOQ: | 1000m |
| giá bán: | USD0.2~0.5/m |
| Chi tiết đóng gói: | 50m/Roll 10Rolls/Carton, 26m/Roll 20Rolls/Carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Dây đai polyester co giãn chất lượng cao được thiết kế để sửa chữa đồ nội thất và ứng dụng dây đai co giãn. Dây đai cao su bền bỉ này kết hợp sợi polypropylene với cao su nhập khẩu để có độ đàn hồi và tuổi thọ vượt trội.
| Tên sản phẩm | Dây đai sofa polyester co giãn cao |
|---|---|
| Chất liệu | Sợi Polypropylene & Cao su |
| Chiều rộng | 4.7cm hoặc 5cm |
| Chiều dài | 26m hoặc 50m/Cuộn |
| Độ dày | 1.5mm |
| Cân nặng | 51g/m |
| Độ co giãn | 50% |
| Đóng gói | 20Cuộn hoặc 10Cuộn/Thùng |
| Tổng trọng lượng | 27kg |
| Kích thước đóng gói | 48*24*53cm |
| Tỷ lệ cao su | 42% |
| Polypropylene | 58% |
| Sợi | Sợi Polypropylene |
| Đường cao su | 38 |
| Cao su | Cao su nhập khẩu |
| Sử dụng | Sửa chữa đồ nội thất, Dây đai co giãn |