| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20 chiếc |
| giá bán: | USD 15~25/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Lò xo túi chất lượng cao được thiết kế cho hiệu suất nệm vượt trội và các vùng hỗ trợ tùy chỉnh.
| Tên sản phẩm | Lò xo túi bán chạy |
|---|---|
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng | 4-7 vòng |
| Số lượng cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vùng | 1/3/5/7 (Tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, Xanh lam hoặc Tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất nệm hoặc sofa |
Lò xo túi có đường kính cuộn 6-7cm được làm từ dây thép carbon cao 70#, đảm bảo độ bền và tuổi thọ vượt trội cho khả năng hỗ trợ cơ thể đáng tin cậy.
Lò xo túi nệm Yirilom được chứng nhận SGS và sản xuất tại Trung Quốc, mang đến chất lượng đáng tin cậy và các giải pháp tùy chỉnh cho nhiều ứng dụng khác nhau.
Lý tưởng cho khách sạn, nhà nghỉ, cơ sở lưu trú và sử dụng dân dụng. Kích thước tùy chỉnh làm cho nó phù hợp với nhiều không gian khác nhau, từ căn hộ nhỏ đến phòng ngủ lớn.