| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20 chiếc |
| giá bán: | USD 15~25/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Các lò xo túi cao cấp được thiết kế cho phụ kiện bên trong nệm, cung cấp hỗ trợ và sự thoải mái tối ưu cho cả nệm và các ứng dụng sản xuất ghế sofa.
| Tên sản phẩm | Đơn vị xuân túi |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm - 2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4cm - 6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 4.5cm - 7.5cm |
| Chiều cao | 6cm - 25cm |
| Chuyển | 4 - 7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Khu vực | 1/3/5/7 (được tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g/m2 hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Được nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy / nhà sản xuất nệm hoặc ghế sofa |
Các đơn vị xuân túi cung cấp sự thoải mái và hỗ trợ vượt trội bằng cách cho phép mỗi xuân di chuyển độc lập, định hình theo hình dạng của cơ thể trong khi duy trì tính toàn vẹn và độ bền cấu trúc.