| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Mattress Pocket Spring |
| MOQ: | 20PCS |
| giá bán: | 15~25USD |
| Chi tiết đóng gói: | 10PCS/Rolled Package |
| Điều khoản thanh toán: | TT/WU/MG |
| Tên sản phẩm | Ống nắp đệm |
| Chiều kính cuộn | 6-7cm |
| Chiều kính dây | 1.8mm-2.4mm |
| Loại dây thép | 70# Thép carbon cao |
| Tổng chiều cao | 20cm |
| Các tùy chọn phân vùng | 1/3/5/7 Khu vực Pocket Spring |
| Vật liệu dệt | Vải không dệt dày hơn |
| Tùy chọn màu sắc | Trắng, xanh dương và tùy chọn |