| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Mattress Pocket Spring |
| MOQ: | 20PCS |
| giá bán: | 15~25USD |
| Chi tiết đóng gói: | 10PCS/Rolled Package |
| Điều khoản thanh toán: | TT/WU/MG |
| Loại bộ lò xo | Lò xo túi 1/3/5/7 vùng |
| Đường kính dây | 1,8mm - 2,4mm |
| Đường kính cuộn | 6-7cm |
| Chất liệu thép | Dây thép carbon cao 70# |
| Tổng chiều cao | 20cm |
| Tùy chọn màu sắc | Trắng, Xanh lam và Màu tùy chỉnh |
| Đóng gói | Cuộn và nén |