| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20 chiếc |
| giá bán: | USD 15~25/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Tên sản phẩm | Bộ Lò Xo Túi Bán Chạy |
|---|---|
| Chất liệu | Dây Thép Carbon Cao |
| Đường Kính Dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường Kính Đầu | 4-6.5cm |
| Đường Kính Giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều Cao | 6-25cm |
| Số Vòng Cuộn | 4-7 Vòng |
| Số Lượng Lò Xo | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vùng | 1/3/5/7 (Tùy Chỉnh) |
| Vải Dệt Kim | 65-100g/m² Hoặc Có Thể Tùy Chỉnh |
| Kích Thước | Có Sẵn Mọi Kích Thước |
| Màu Sắc | Trắng, Xanh Dương Hoặc Tùy Chỉnh |
| Đóng Gói | Ép Cuộn |
| Ứng Dụng | Dành Cho Nhà Máy/Nhà Sản Xuất Nệm Hoặc Sofa |