| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Lò xo túi sofa |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | USD 1.45~1.42/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 15-30 CÁI/Gói |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Các lò xo túi chất lượng cao được thiết kế đặc biệt cho gối ghế sofa, được sản xuất với kỹ thuật chính xác cho sự thoải mái và độ bền vượt trội.
| Tên sản phẩm | Bàn ghế sofa |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Vải dệt | 65-100g/m2 hoặc có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Được nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy sofa/nhà sản xuất |