| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | SW-008 |
| MOQ: | 10 hộp |
| giá bán: | USD11~15/Box |
| Chi tiết đóng gói: | 3000 chiếc / thùng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Tên sản phẩm | Đẹp xuân tổng hợp 4 lỗ |
| Vật liệu | Sắt và nhựa |
| Chiều dài | 40 mm |
| Chiều rộng phía trước | 18.5 mm |
| Chiều rộng phía sau | 22.0 mm |
| Độ dày | 2.0 mm |
| Chiều cao | 13 mm |
| Kích thước lỗ | 6*3 mm |
| Điều trị bề mặt | Bọc kẽm |
| Sử dụng | Đồ nội thất ghế sofa |
| OEM | Được chấp nhận. |
| Bao bì tiêu chuẩn | 1200 pcs/tn |