| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | SW-008 |
| MOQ: | 5000m |
| giá bán: | USD0.12~0.14/Meter |
| Chi tiết đóng gói: | 500Mét/Cuộn |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Thông số | Dây 1.6mm | Dây 2.0mm |
|---|---|---|
| Chất liệu | Thép carbon cao (ASTM A227) | Thép mạ kẽm (EN 10270-1) |
| Độ bền kéo | 350-500 MPa | 400-600 MPa |
| Hoàn thiện | Mạ kẽm (chống gỉ) | Bọc PVC (tùy chọn màu sắc) |
| Độ đàn hồi | Cao (cho khung cong) | Trung bình (cạnh gia cố) |
| Khả năng chịu tải | 15-25kg mỗi lần chạy | 25-40kg mỗi lần chạy |
| Tên sản phẩm | Dây buộc bọc giấy |
| Chất liệu | Giấy và dây thép |
| Chiều dài | 500 m |
| Đóng gói | Màng nhựa |
| Đường kính dây | 1.6 mm, 2.0mm |
| Màu sắc | Đen |
| Công dụng | Buộc và cân bằng lò xo zigzag |