| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | USD 1.4~1.8/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
Các cuộn lò xo túi cao cấp được thiết kế đặc biệt cho sản xuất sofa, sử dụng dây thép 1.8mm cho hiệu suất hoạt động êm ái trong nhà và kích thước tùy chỉnh.
| Tên sản phẩm | Cuộn lò xo túi cho sofa |
|---|---|
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng | 4-7 vòng |
| Số lượng cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| MOQ | Thương lượng |
| Vải dệt | 65-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, Xanh lam Hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất sofa |