| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Bàn băng kẹp cố định ghế sofa nhựa |
| MOQ: | 20 cuộn |
| giá bán: | USD20~16 Per Roll |
| Chi tiết đóng gói: | cuộn đóng gói |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Mục | Dây kẹp nhựa cho lò xo zigzag |
|---|---|
| Chất liệu | Nylon, PP |
| Sử dụng | Cố định lò xo zigzag |
| Tên thương hiệu | YIRILOM |
| Số model | Dây kẹp nhựa cho lò xo zigzag |
| Chiều dài | 200m/cuộn |
| Khoảng cách nút | 10cm, 12cm, 15cm |
| Cân nặng | 16kg/cuộn |
Đơn giá trên trang web chỉ mang tính tham khảo. Vì đây là sản phẩm có kích thước tùy chỉnh, giá thực tế phụ thuộc vào yêu cầu kích thước cụ thể. Vui lòng cung cấp kích thước và số lượng yêu cầu của bạn để có báo giá chính xác.