| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Pocket spring for sofa cushion |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | 1.48-1.50USD |
| Chi tiết đóng gói: | Compressed or rolled |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Western Union |
| Tên sản phẩm | Lò xo túi cho sofa |
|---|---|
| Chất liệu | Thép cacbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| MOQ | Thương lượng |
| Vải dệt | 65-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Mọi kích thước có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, Xanh lam hoặc Tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất sofa |
Đối tượng: Các nhà sản xuất sofa và các nhà sản xuất đồ nội thất tùy chỉnh cao cấp. Cá nhân hoặc cửa hàng sửa chữa hầu như không bao giờ đặt hàng sản phẩm này.
Mục đích: Để tạo ra một chiếc sofa với cảm giác cụ thể (mềm mại hay chắc chắn), mức độ hỗ trợ và hồ sơ độ bền. Tùy chỉnh cho phép thương hiệu tạo sự khác biệt cho sản phẩm của mình trên thị trường. Một chiếc sofa được quảng cáo với "đệm lò xo túi hạng nặng" được định vị là sản phẩm cao cấp, bền lâu.
Đây là một sản phẩm công nghiệp chuyên dụng. Tìm nguồn cung ứng nó bao gồm: