| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Pocket spring for sofa cushion |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | 1.48-1.50USD |
| Chi tiết đóng gói: | Compressed or rolled |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Western Union |
| Tên sản phẩm | Lò xo túi cho ghế sofa |
|---|---|
| Chất liệu | Thép dây cacbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| MOQ | Thương lượng |
| Vải dệt | 65-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất ghế sofa |