| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Pocket spring for sofa cushion |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | 1.48-1.50USD |
| Chi tiết đóng gói: | Compressed or rolled |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Western Union |
Đơn vị xuân túi chất lượng cao được thiết kế đặc biệt cho gối ghế sofa, có bao bì vải không dệt và các thông số kỹ thuật tùy chỉnh để đáp ứng yêu cầu sản xuất của bạn.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Ống tròn túi cho ghế sofa |
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| MOQ | Đàm phán |
| Vải dệt | 65-100g / m2 Hoặc có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy sofa / nhà sản xuất |
Bằng cách hiểu những chi tiết này, bạn có thể tìm ra các lò xo túi chất lượng cao, bền sẽ trở thành một thành phần cốt lõi của một dòng sản phẩm ghế sofa thành công.