| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | SW-008 |
| MOQ: | 9000 chiếc |
| giá bán: | USD0.4~0.8/Pcs |
| Chi tiết đóng gói: | 3000 chiếc / thùng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
Các kẹp lò xo bằng sắt chất lượng cao được thiết kế để gắn lò xo ghế sofa và phụ kiện đồ nội thất.Các clip mùa xuân zigzag này có lớp phủ nhựa một nửa để tăng hiệu suất và giảm tiếng ồn.
| Tên sản phẩm | 4 lỗ bấm xuân |
|---|---|
| Vật liệu | Sắt |
| Chiều dài | 23mm |
| Chiều rộng | 20mm |
| Độ dày | 0.8mm/1.0mm |
| Điều trị bề mặt | Lớp vải kẽm |
| Màu sắc | Màu trắng xuyên suốt hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Túi PE |
| MOQ | 9000PCS |
| OEM | Được chấp nhận. |
| Sử dụng | Thắt dây chuyền ghế sofa và đồ nội thất thiết bị để móc các dây chuyền hình rắn để làm cho chúng vững chắc |
| Mô hình | Kích thước | Bao bì | Kích thước bao bì | Trọng lượng | Nhận xét |
|---|---|---|---|---|---|
| Clip mùa xuân 5 lỗ | 23*20*1.0mm | 3000pcs/tn | 39*28*14cm | 14.11kg | Một nửa nhựa bao phủ |
| 4 lỗ bấm xuân | 23*20*1.0mm | 3000pcs/tn | 41*28*17,5cm | 15.70kg | Một nửa nhựa bao phủ |
| Máy kéo xuân 4 lỗ (XL) | 26*20*1.0mm | 3000pcs/tn | 41*28*16.5cm | 14.5kg | Một nửa nhựa bao phủ |