| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Cây bồn phun túi cho gối ghế sofa |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | 1.48-1.50USD |
| Chi tiết đóng gói: | nén hoặc cuộn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Công Đoàn Phương Tây |
Các lò xo túi chất lượng cao được thiết kế đặc biệt cho sản xuất ghế sofa, có kích thước tùy chỉnh và vỏ vải không dệt để mang lại sự thoải mái và độ bền vượt trội.
| Tên sản phẩm | Ống tròn túi cho ghế sofa |
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| MOQ | Có thể đàm phán |
| Vải dệt | 65-100g/m2 hoặc có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Được nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy sofa/nhà sản xuất |