| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | ZS-007 |
| MOQ: | 400kg |
| giá bán: | USD 1.5~3/Kg |
| Chi tiết đóng gói: | 4kg/Cuộn 10Cuộn/Túi Nhựa |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Tên sản phẩm | Mùa xuân Zigzag |
|---|---|
| Phong cách | Cây cong / bán tròn / phẳng |
| Chiều kính dây | 2.8-4.0mm |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Chiều cao cung | 30-250mm |
| Địa điểm sản xuất | Tỉnh Quảng Đông, Trung Quốc |
| Chiều rộng | 16-35mm |
| Sử dụng | Đồ nội thất gia đình |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| OEM/ODM | Được chấp nhận. |
Sản phẩm:Đây là mộtsuối xoắn(thường được gọi là một mùa xuân zig-zag), đó là hệ thống hỗ trợ chính trong ghế và lưng của hầu hết các chiếc ghế sofa.
"Flat Straight":Điều này đề cập đến các đầu của mùa xuân được để thẳng và không cong, giúp dễ dàng gắn vào khung bằng kẹp hoặc kẹp trước khi mô hình "zig-zag" chính bắt đầu.
3.6mm Độ dày (≈9 Gauge):Đây là thông số kỹ thuật quan trọng nhất.Đây là một đường kính dây thương mại cực kỳ nặng.